Sunday, November 18, 2012

NAFASI ZA KAZI ZA KUJITOLEA TANZANIA



                              VOLUNTEERING  OPPORTUNITIES  IN  TANZANIA

1. Je! Wewe  ni  kijana  wa  kitanzania ?
2. Una elimu  ya  kuanzia  kidato  cha  sita  na  kuendelea?.
3. Unatafuta  kazi  ya  kujitolea  katika  taasisi  zisizokuwa  za  kiserikali  zilizopo  nchini  Tanzania?

Kama  jibu  lako  ni  ndio, basi  tembelea  :    www.  rafikielimu. blogspot. com 


Katika  blogu  hii, kuna  nafasi   za  nyingi za  kazi  za  kujitolea , zinazo  tolewa  na  taasisi  mbalimbali  zisizokuwa  za  kiserikali  zilizopo  nchini  Tanzania.

Kuna Maoni 0 mpaka sasa.

 
Nafasi Ya Matangazo