728x90 AdSpace

  • Habari za hivi Punde

    Monday, July 28, 2008
    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    3 comments:

    1. We DOGO acha kulala!
      Chacha Wangwe amefariki dunia usiku huu!

      ReplyDelete
    2. hahahaaaaaaaaaaaaaaaaa
      Michuzi C mchezo. Ameanza kuwekeza halafu watu waje waseme ni fisadi wakati wenyewe mwaona anavyokwenda kidogo kidogo!!! Hongera Michuzi a.k.a mithupu

      ReplyDelete
    3. We dogo kaka ako saa iz hafunguki kwa nini??? Au ndo mtandao umezidiwa na hao wanaosoma breaking newzzz za msiba wa Wagwe nini. Mungu amweke mahali pema peponi kama ni kweli. AMEN. Tuwekee wewe basi kama kule kumebana.

      ReplyDelete

    Item Reviewed: michuzi mix Rating: 5 Reviewed By: Ahmad Michuzi
    Scroll to Top