Saturday, February 9, 2008

jumba la freemasons


Jumba la Freemason liko hapa bongo,sijui washkaji mnaweza mkawa mnafahamu zaidi juu hili jumbal freemasons na kwa ujumla wake

Kuna Maoni 123 mpaka sasa.

kwa haraka haraka nitakujibu hivi hao watu wanaojiita free manson wapo hapa usa sio watu wengi ila ni wasiri sana na mabo yao wanayofanya inasemekana kuwa hao watu ndo wanaoendesha marekani na ulaya.ni kama wachawi hivi na ni wasiri sana mikutano yao inafanyika usiku na pia mahali ambapo hapajulikani kwa siri sana, ila kama wamefika bongo pia wanajenga minyumba yao basi waananza kutuingiza majaribuni hao majamaa, sijui nanai kawapa kibali cha kusihi na kujenga tanzania.ianabidi viongozi wetu wajue wanawakaribisha akina nani kabla ya kuwapa na sehemu ya kujenga kuweka mahala pao pa kukutana.hii mada ni muhimu sana viongozi wetu wakajua hilo na kuliongelea wazi.

wewe uliyesema ni vyema viongozi wetu wakajua...wakati ni hao ndio mojawapo ya mamember wa hiyo freemasons kwa kule bongo....yaaani hii kitu ni ya waabudio mashetani tuuu na nimewahi sikia watu wakubwa wakubwaa tuu ndio huwa memberz ikiwemo kutoa sadak ndugu zao na some pipo close to them kupata utajiri

Wakubwa hawa freemasons wako Tz tangu wakati wa mkoloni, na kwa taarifa yenu mwaka juzi walifanya sherehe ya kutimiza miaka 75 hapo kwenye jengo lao Dar, lakini kama ilivyo kawaida yao ya usiri, ilifanyika usiku na kwa siri. Lakini wakati wa kuja wageni kutoka nchi mbalimbali waliarifu waandishi wa habari wakawapiga picha airport, na kutangaza kuwa wao ni watu wa charity, na kuwa wamekuja kusaidia Tanzania kwenye masuala ya elimu na watoto wanaoishi mazingira magumu. Kwa East Afrika wanayo mahekalu 50 likiwamo hilo la Dar, mengi zaidi yako Kenya. Baadhi ya wanachama maarufu wa Tanzania ni pamoja na kina JK Chande, Andy Chande na Mzee Reginald Mengi. Habari zaidi hapa: http://www.ippmedia.com/ipp/guardian/2006/10/27/77236.html

ndugu unayesema wakubwa wanatakiwa wajue kuwa wanakaribisha mtu gani: ni kwamba hawa jamaa wapo na ni International NGO ambayo imesajiliwa na hata wewe ukitaka kuwa member utakuwa sema wana masharti magumu ya kujiunga. Umoja huu uko very "controversial" kwa kuwa unahusishwa na kuwa na imani za kishetani au zisizo za kimungu kama wengi tunavyoabudu. members wake wengi ni watu maarufu, mashuhuri na matajiri sana duniani. kama vile Arafat, Clinton, GW Bush, etc etc. na hawa husalimia kwa kuonyesha alama za dizaini fulani za kukunja vidole vyao (symbols). Inasemekana kuwa maandishi yao yanakwenda kwa symbol na mafanikio yao yanahusishwa na kuwa na tafsiri fulani na maombi fulani tofauti na ya watu wengine wa kawaida. Pia hujenga majengo yenye symbols na kuyapa majina ya symbols fulani, kama vile "pentagon" ya marekani etc. Kuwepo hapa Tanzania, ni kweli walikuwepo tangu kabla ya uhuru, inadhihirika hata kwa kuangalia hilo jengo lao na udahili wake!

Hivi jengo hilo hapa TZ liko wapi?

Nawasilisha,
Dr. Hamisi Kigwangalla

free masons aren't involved in witchcraft or demonic rituals ^ ,rather,they're involved in illegal and very questionable sexual activities,thus the need for utmost secrecy....

being a mason is much much more than just having money;its about having power and influence.because the more power and influence you have,the more access you have,and more access=more room for shady business.and let me tell you this right now:masons aren't the kind of people you want to cross paths with.think of them as a more powerful,less violent Mafia;they don't necessarily murder people who're outspoken against them,but they do make life a living hell for those that oppose them...

anyways,in dar,specifically-in the upanga and mbezi beach area,there are a few masons i know of,so uuhhh,watch who you piss off....

Dr. Hamis

Hilo Jengo Liko Mtaa wa Sokoine Jijini Dar. Liko Mkabala na Hoteli ya Kempinski Kilimanjaro.

Dr Hamisi Kigwangala,

Sijajua wewe ni dokta wa nini, lakini kwa kuwa umejitanbukisha hivyo nami naona ni heshima kukutambua hivyo. Sasa mkuu unataka kujiunga na hao jamaa au unawaulizia wa nini? Inaelekea wamefanikiwa kukudanganya hata wewe na elimu yako kuwa wao ni international NGO? Nakutahadharisha ndugu yangu hawa jamaa ni hatari, hizo charity wanazofanya ni mbinu tu ya kuficha mambo yao maovu ya sirini. Kwa kifupi jamaa ni "devil worshippers" na ni maadui wakubwa wa hizi zinazoitwa "Abrahamic religions", yaani dini zenye asili yake katika ukoo wa Nabii Ibrahim ambazo ni Judaism (kupitia Isaac), Uislamu (kupitia Ishmael) na Ukristo (Yesu kristo, ukoo wa Daudi myahudi). Hizi dini tatu ingawa wafuasi wake huwa wanabishana sana kuhusu mambo ya kiimani na hasa usahihi wa imani ya kila mmoja, wataalamu wanaziunganisha kwa mambo 2 ya kimsingi, nayo ni uasili wake katika Ibrahimu(maana Ibrahimu ndiye aliyezaa makundi mawili hasimu kutokana na wanae Isaac na Ishmael), na imani kwa Mungu mmoja wanayeamini ni "Almighty", mwenye nguvu zisizopimika. Sasa hawa freemasons wanampinga huyu Mungu lakini kwa ujanja wa hali ya juu, nao wanaye wa kwao "Supreme Being" wanayemwabudu kwa njia zao za siri sana, na hata ukijiunga hizo njia hutaoneshwa mpaka ufaulu ngazi fulani za uaminifu na usiri ambazo huendana na viapo mbalimbali. Freemasons wana-recruit watu kutoka imani 3 nilizotaja, na wakishafuzu mafunzo na kukolea imani, huwatajirisha ili wengine nao wapende kujiunga. Huwa wanawahimiza waendelee kubakia katika dini zao (ili waweze kuendelea kuaminika huko) na huwapa uwezo wa kifedha kuchangia katika shughuli za charity mbalimbali na zile za kidini. Tabia ya freemason aliyekomaa hutoa michango katika dini mbalimbali (anaweza kuwa mkristo anachangia makanisa, madrasa, misikiti yote kwa kiwango sawa, au akawa ni mwislamu anachangia hivyohivyo makanisa, madrasa, misikiti kwa kiwango sawa, ni maelekezo waliyonayo ya kujenga imani wapendwe na kila mtu). Lakini pia licha ya kujihusisha na dini za watu, huwa hawafuati mafundisho ya dini hizo, mfano mtu anayechangia hela za kununulia watoto wa madrasa vitabu vya dini, huyohuyo mahali pengine atachanga za kununulia kondomu za kugawa bure, au ataanzisha klabu au kiwanda cha pombe, au ataanzisha mchezo wa kamari ambavyo vyote vinapingwa katika vile vitabu alivyowanunulia watoto! Au mtu atatoa mamilioni kuchangia kanisa wakati huyohuyo ni mla rushwa au ana madaraka aliyopata kifisadi, nk.

Kwa taarifa yako, hata lile tukio la Sept 11 huko Marekani lina uhusiano na Freemasons, ile ilikuwa kafara ya ki-mason. Hizo namba 9-11 ni ishara za ki-mason tangu mwaka 1826, na yametokea mambo mengi sana kuendana na ishara hiyo. Watu wa kawaida hawakujua hili, lakini freemasons (ambao George Bush na Donald Rumsfeld ni senior members) walijua kila kitu na walikuwa na ramani (masterplan) ya yote yatakayofuata (kuvamia Babylon, i.e Iraq). Ukitaka kujua vituko vya freemasons na signs zao katika namba 11, bofya: http://www.september11news.com/Mysteries2.htm

Ukitaka zaidi kuhusu jinsi freemasons walivyotengeneza Sept 11 kupata kafara zao bofya hapa: http://intuitionhuckster.googlepages.com/masonicscript ambako utaona kafara hiyo na nyingine nyingi tu walizoplani hao jamaa.

Serikali za Marekani na Uingereza zote zinaongozwa na freemasons, na hata George Washington mwanzilishi wa taifa la Marekani alikuwa na cheo cha "Worshipful Master" kwenye freemasonry. Uhusiano wa nchi hizi mbili na Israel pia ni wa masonic.

Labda nikuongezee pia kuwa hata Adolf Hitler alipokuwa anaua wayahudi ilikuwa kutekeleza masonic ritual, ambayo ilipangwa tangu awali itekelezwe na mtu ambaye ni untraceable na hatoacha uzao duniani. Adolf Hitler hakuwa na direct ndugu (kaka/dada), alikuwa na half-sister ambaye hakuwa wa baba/mama mmoja. Alikuwa na dada-binamu mmoja ambaye naye alikufa bila uzao. Hitler hakuacha uzao duniani. Kuhusu Hitler na fremasonry soma hapa: http://freemasonry.bcy.ca/anti-masonry/hitler.html

Vita zote za dunia zilitokana na migongano katika Grand Lodges za freemasons huko Ulaya na Marekani. Migongano hiyo ni wale wakuu kabisa tu ndio waliojua kuwa baadae ingeleta vita kubwa ambayo ingechinja watu wengi, nayo ingekuwa kafara kubwa ya kuleta maendeleo makubwa Ulaya na Marekani. Wataalamu wa Uchumi na Historia wanaelewa jinsi uchumi wa Marekani ulivyopanda ghafla baada ya vita ile, wenyewe waliita "the Great Boom". Ukitaka zaidi kuhusu freemasonry na vita za dunia, na jinsi walivyoanzisha kundi la Mafia (ambalo wanalikontrolu wenyewe wanapoamua), na jinsi walivyotawala serikali zote za Marekani kuanzia 1776 soma maandishi ya Albert Pike hapa: http://www.threeworldwars.com/albert-pike.htm

Ukitaka kujua jinsi freemasons walivyovamia makanisa na wanachofanya humo, soma hapa: http://www.rapidnet.com/~jbeard/bdm/Cults/masons.htm

Kwenye Uislamu, freemasons pia wameingia ambako wanaandika vitabu upya na ku-sponsor mafundisho yaliyopindishwa kijanja. Zaidi bofya hapa: http://www.rense.com/general72/freem.htm

Rituals zote za freemasons kuanzia mwanachama anayejiunga hadi Grand Master, na yeyote akiziona atatambua wazi ni za kishirikina zinapatikana hapa: http://www.sacred-texts.com/mas/dun/index.htm

Na kama umeshasoma habari zote hapo juu nakuongezea kuwa hawa jamaa wako Tanzania na wanazidi kujitanua, soma habari hii ambayo nimeitoa hapa kwenye official website yao: http://www.freemasonrytoday.com/19/p05.php
New Masonic Hall in Tanzania

A new masonic hall is being built in a suburb of Arusha, in Northern Tanzania. The foundation stone of the two-storied building was laid by the District Grand Master J. K. Chande on 14 July 2001 and will, with its meeting, dining and refreshment facilities, cater for the meetings of Mount Meru Lodge, No. 7504 (E.C.) and other masonic Orders. The ceremony was conducted in the presence of three Grand Officers, thirty District Officers, and twenty-nine other Brethren. The existing masonic Temple recently suffered substantial damage and loss of the Warrant and historical records as a result of a fire. The Warrant of Confirmation from the United Grand Lodge of England which enabled the lodge to resume its masonic activities was handed to the members in September 1999. The first Mount Meru Lodge, No.5363, was warranted in 1932 but erased in 1942 as the membership fell during the Second World War. The present Mount Meru Lodge, No. 7504, was consecrated in 1957 and meetings were first held in a building owned by Kilimanjaro Lodge, No. 5111, in Moshi, near Mount Kilimanjaro.

Baada ya kusoma yote hayo, Dr Hamisi Kiwangwa bado unaamini freemasons ni international NGO tu? Think again.

Thanx Kithuku for your elaborate response and comments on the subject. Mimi imani yangu haitetereki hata kidogo na sina tamaa ya kuasi imani yangu kwa kutaka power ya humu duniani. ambayo ninaamini kuwa ni mungu mmoja pekee anagawa na anatwaa. sema sikuwahi kufikiria kuwa hii organisation iko pronounced kiasi hicho hapa TZ kiasi cha kuwa na matawi kadhaa na majengo ya wazi katika sehemu prime kama hiyo. Duh kweli hawa watu ni extraordinary.

Ukisoma kwenye website yao utakuta hawa ndugu wanakiita hiki kikundi chao NGO, na kwa kuwa wana matawi internationally; sikuona taabu ya kuiita hii kitu 'International NGO'!

Mimi ni Daktari wa binadamu (Doctor of Medicine)

hivi hapa bongo members ni kina nani? (curiosity!)

Kila la heri.
Hamisi.

na kweli ndugu kithuku hebu rudi utupe more dataz za member wenggiii wa hicho chama cha shetan kwa hapa bongo as wanaojulikana ni hao kina andrew chenge na mengi tuu wengineo??it seems u have alot of dataz abt them

n abt hilo hall lao jipya in arusha if hiyo habari ni ya 2002 na jiwe la msingi kuwekwa 2001 it means si limeshakamilika?

Nimeona ni vema nirudi kujibu maswali ya baadhi ya wadau hapa. Orodha ya freemasons duniani ni ndefu sana. Ikumbukwe wamekuwako tangu karne nyingi zilizopita, lakini ujasiri wa kuji-organize na kuendesha shughuli zao kama kundi una miaka kama 300 hivi. Katika miaka hiyo, wale wenye vyeo vya juu katika jumuiya yao wamefikia hatua ya kutoficha tena uanachama wao. Kiutaratibu, mwanachama hupanda ngazi taratibu ambazo huitwa "degrees", na ziko degree 33. Wale mabosi wa juu huwa ni "33rd degree masons", hao ndio wenye siri zote za kundi. Wale wa degrees za chini mambo mengi hawayajui.

Nianze na orodha ya freemasons maarufu duniani. Kwa heshima ya Dr Hamisi Kigwangalla aliyeanza kuuliza swali hili, naona nimwanzie na madaktari wenzie: Dr Edward Jenner aliyegundua "vaccination" alikuwa freemason maarufu (haimaanishi chanjo ni mbaya, la hasha!). Wengine ni Drs William na Charles Mayo, waanzilishi wa kliniki maarufu ya Mayo huko Marekani (Dr utakuwa unazo habari za hii kliniki bila shaka au utakuwa umesoma machapisho yake wakati wa training yako, maana ni maarufu sana pia katika ufundishaji wa madaktari).

Gen Mustafa Kemal Ataturk, shujaa mwanzilishi wa taifa la Uturuki pia ni miongoni mwa waliokuwa katika orders za juu sana. Kule Uturuki mtu akitaka kushinda uchaguzi anajinadi kuwa anamuenzi Ataturk, na ukitaka kukosana kabisa na waturuki basi watukanie huyu General. Uhusiano kati ya Uturuki na madola mengine yaliyokubuhu katika freemasonry uko wazi, mwenye interest afuatilie atathibitisha.

Viongozi maarufu wa kidini (hapa nataja wale waliowahi kukiri katika maisha yao na walioorodheshwa rasmi na freemasons wenzao, wale wa tetesi-ambazo pia zaweza kuwa kweli-nimewaacha, na wako wengi pia): ni pamoja na Rev William Booth (mwanzilishi wa Salvation Army), Fr Francisco Calvo (padre mkatoliki aliyeanzisha tawi la freemasonry huko Costa Rica mwaka 1865), Rev Jesse Jackson (mwanzilishi wa RainBow Coalition), Aga Khan (aliyekuwa kiongozi wa madhehebu ya Ismailia, aliishi 1877-1957), Aga Khan III (sina uhakika kama huyu ndiye Prince Aga Khan wa sasa, atakayepata data zaidi anaweza kutuongezea hapa). Kuwapa clue zaidi kuhusu hawa watu, angalieni uhusiano wao na serikali (wana nguvu sana). Mnakumbuka nani alikuwa spiritual advisor wa Bill Clinton wakati wa kashfa yake na Monica Lewinsky? Yote niliyotaja hapa si ya siri, hawa ni wale ambao walikuwa hawafichi tena chochote!

Freemasons wengine maarufu ni kina Thomas Watson (angalia computer yako kama imeandikwa IBM, ndiye mwanzilishi), J.Edgar Hoover (mkurugenzi wa FBI). Orodha nzima ya hawa kwa mujibu wa website ya masonic Lodge no.406 inapatikana kwenye ukurasa huu: http://www.calodges.org/no406/FAMASONS.HTM

Freemason mwingine maarufu ambaye anataka kukamilisha kazi ya kuwawekea binadamu wote alama ili iwe rahisi zaidi kuwakontrolu (kwamba asiyekuwa na alama hii hataweza kushiriki manufaa ya ulimwengu huu ambayo yatakuwa ni makubwa sana) ni Rockfeller, tajiri mwenye Foundation/Institute inayo-sponsor mambo mengi ya maendeleo duniani. Rockfeller na freemasons wenzie wana vision yao ya wanachokiita "New World Order" (pata details hapa: http://www.nexusmagazine.com/articles/rockefeller.1.html). Katika vision hiyo, Rockfeller anapendekeza mradi wa kuwawekea binadamu wote "microchip" mwilini, ili rekodi za kila binadamu ziweze kufuatiliwa katika computer moja ulimwenguni kote, na ziwe accessible kupitia connection ya satellite. Kwa hiyo hicho ki-microchip kinakuwa na unique identification number kwa kila mwanadamu (kama zile identification codes za bidhaa kwenye supermarkets), ukipita popote hakuna haja ya kuulizwa kitambulisho, hiyo microchip ndiyo access code. Asiye na microchip akitaka kupita kama ni kwenye huduma (airport, hospitali, maktaba etc) milango inakataa kufunguka! Kwenye hospitali huhitaji kutaja jina lako, ukiingia tu chumbani kwa daktari, kuna chombo kinasoma microchip iliyoko mwilini mwako, mara moja rekodi zako zote zinatokea kwenye screen ya computer ya daktari! Hakuna kuulizana majina, sijui umri nk. Mengi kuhusu mradi wa microchipped population yanapatikana hapa: http://www.illuminati-news.com/2007/0130a.htm.

Wasioelewa athari za hiyo microchipped population wanaweza kudhani ni maendeleo makubwa haya! Sivyo ndugu zanguni, ni mbinu ya kuwaingiza watu wote kwenye freemasonry kwa lazima (maana kila asiye na alama hiyo atakosa huduma muhimu). Kwa taarifa yenu huu mradi umeshajaribiwa kwenye wanyama kama mbwa na umeonekana kuwa unafanya kazi kama inayokusudiwa (rejea: http://petcaretips.net/microchipping-dog.html). Ukiwa na hiyo microchip implant mwilini mwako, wanaweza kukufuatilia popote ulipo na chochote unachofanya kwa wakati huo kupitia satellite (hata ujifiche wapi!). Huku UK kuna campaign za kupinga kitu hicho ambacho watu wanahisia kinakusudiwa kuanzishwa katika miaka 10 ijayo. Lakini kutokana na mradi wenyewe kuwa hi-tech, ni wachache wanaoujua, na hata kampeni za kuupinga ziko kwenye mtandao wa internet zaidi ambako watu wanaombwa ku-sign petition kuupinga. Details hapa: http://web.ukonline.co.uk/mandrob/html/id_cards_microchipped_populati.html

Freemasons wa Tanzania? Waliojitokeza waziwazi na wanaojitambulisha ni kina JK Chande "Andy Chande" ambao ni matajiri wafanyabiashara maarufu. Katika mahojiano aliyofanya na mwandishi Muhiddin Michuzi wa gazeti la Sunday News la tarehe 3 April 2005, Sir Andy Chande alikiri kuwa anao wanachama zaidi ya 3,000 (yeye mwenyewe ni District Grand Master), na kuwa wamekuwa wakishirikiana na Rais Yoweri Museveni, Makamu wa Rais wa Kenya Moody Awori, na Rais Mstaafu Ben Mkapa (hakutaka kutamka wazi kuwa ni wanachama, lakini wapo watu wengine wanaofahamu kuwa hao aliowataja ni wanachama wa hiyo kitu, pamoja na Mzee Mengi).Alitamka kuwa mtu yeyote akishajiunga na freemasonry hawezi kutoka tena, kwa maneno yake "Once a freemason, always a freemason".

Tazama jibu la Sir Andy Chande alipoulizwa na Muhiddin Michuzi kuhusu yalipo makao makuu ya Freemasons nchini Tanzania: "It is located along Sokoine Drive, just behind the Kilimanjaro Hotel in Dar es Salaam. We have a licence to sell drinks to members; we have also been exempted by the government of Tanzania from registration We have the full blessings of the government. Once that
building was about to be taken over for public purpose, but when I sent a memorandum to the State House, we got it back. You know, Mwalimu Julius Nyerere was not a Freemason, but he knew what Freemasonry is".

Soma hilo jibu uniambie, ni nguvu za kawaida hizi walizo nazo juu ya dola? Ni zaidi ya kawaida! Wameruhusiwa wasisajiliwe (wajua lengo lake? Ili msajili asiwe na madaraka ya kuhoji shughuli zao au kukagua chochote! Nitajie NGO nyingine iliyoruhusiwa kufanya kazi bila usajili!) Nyerere alivyokuwa mkali wakati wa Azimio la Arusha 1967, ati walimtumia "memorandum" huko ikulu kuwa asitaifishe jengo lao, na akatii! Hawa watu bwana achaneni nao. Haya mahojiano ya Chande na Michuzi yalichapishwa kwenye gazeti la Sunday la tarehe 3 April 2005. Wakati huo Mkapa alikuwa madarakani, kwa hiyo tunaweza kuwa na uhakika hakuna alichompakazia.

Wandugu mnahitaji kujua nini kuhusu Freemasonry?

Brian J.Y. Kithuku (bkithuku@yahoo.com)

Hayo mahojiano kati ya Sir Andy Chande na Muhiddin Issa michuzi yanapatikana pia kwenye ukurasa huu: http://andychande.com/index.php?option=com_content&task=view&id=150&Itemid=33

Kithuku

Eee bwana ee! Kithuku ni kiboko. Nimekuvulia kofia. Nakuaminia babake.
Eti nasikia huwa wanasali UCHI wanapokutanaga?
Je na wewqe ni mwanachama mmojawapo?

ndg Kithuku, ahsante sana kwa uchambuzi wako na research ya kina kuhusu hili somo la freemasons.

I know Edward Jenner na ugunduzi wake wa vaccine ya small pox, ilikuwa muhimu sana kipindi kile na watu walikuwa wanakufa sana kwa ugonjwa huu lakini yeye alikgundua kuwa wachungaji na wakamua maziwa ya ng'ombe walikuwa hawaugui huu ugonjwa na ndipo alitoa ujanja wa kutengeneza chanjo ile, ambayo ilisaidia kukua kwa teknolojia ya chanjo nyingine. Pia nawafahamu akina Mayo na hiyo kliniki maarufu kwa utafiti wa sayansi za tiba ya binadamu duniani na kwa tiba mpya.

kweli lazima kuna uhusiano mkubwa kati ya mafanikio ya watu na kuwa muumini wa masonic faiths. maana nimeifuatilia listi ni ndefu kweli kweli, inatisha!

Hivi huwa wanarecruit members baada ya kupata mafanikio fulani au kabla ya mafanikio? maana it is only the rich and famous people who are in!

hivi huyu andy chande anamiliki biashara gani? anaonekana kuwa ni mtu influential sana hapa kwetu na hata nje.

Regards,
DR Hamisi Kigwangalla

Mhe. Dr Hamisi, nafurahia kujibu haya masuali yako nikiamini kuwa yatakusaidia katika kujiongoza (naamini kwa elimu uliyo nayo una uwezo mkubwa sana wa kutumia taarifa) na kuwasaidia wengine wasijekuingia katika upotofu huu wa freemasons. Ni kweli tamaa ya mali na mafanikio ya kidunia imewaingiza wengi humu, kama ulivyoona mwenyewe orodha ya confessed members ni watu maarufu na matajiri. Na hii imekupa udadisi wa kutaka kujua, je wanaingia katika freemasons baada au kabla ya mafanikio? Swali zuri sana hili dokta, nami nitakuuliza hivi ili tufikiri pamoja: Vijidudu vya malaria kwenye damu ya mgonjwa vinaingia kabla au baada ya kuugua hiyo malaria? Wewe kwa kuwa ni daktari utapenda kuamini viliingia kabla, vikamsababishia ugonjwa huo (ndio maana mkishamtibia mnamshauri arudipo nyumbani awe anatumia chandalua, au siyo dokta?). Sisi ambao ninyi madaktari mnatuita laymen tunaweza kusema inawezekana viliingia kabla hajaugua, au baada ya kuugua, au both (kabla ya kuugua alikuwa na vijidudu vya malaria, baada ya kuugua pia akashambuliwa na mbu vijidudu vikazidi kuingia!). Na ushahidi tunao, mfano nampeleka mwanangu hospitali kutibiwa shida ya mguu, na akiwa pale wiki nzima anagunduliwa na malaria. Kama ile shida ya kwanza ingekuwa malaria, hapo angepata malaria nyingine pia (sijui kama dokta unakubaliana na reasoning yangu!)

Sasa turudi kwa hawa freemasons. Kuna wanaojiunga kwa curiosity tu, kama wewe dokta ulivyoanza kudadisi. Na kipindi wanajiunga hawakuwa matajiri, wala hawakujua hiyo kundi ingewatajirisha. Wakiwa ndani wanagundua kuna faida zaidi, na hata wakitajiwa masharti wanakuwa tayari kuyafuata maana wameshaona wenzao wanavyofaidi! Wengine unakuta walishapata mafanikio fulani, sasa wanatamani kupata zaidi. Mfano sasa wewe ni dokta hapo, unatamani labda uwe profesa, unasikia ukijiunga na hawa jamaa unaweza kupata hiyo. Kwa hiyo ni wale wenye kiasi fulani wanaotamani kupata zaidi. Wengine unakuta walishatajirika, au walishapata madaraka ya juu wanataka kuyalinda wasiporomoke, yaani wabakie "matawi ya juu" kama vijana wanavyosema siku hizi. Hawa pia wanajiunga ili ku-consolodate powers ambazo tayari wanazo, ndio maana huko sasa umeona kwenye list kuna marais, na hata Mfalme George wa Uingereza (baba wa Malkia Elizabeth II wa sasa).

Andy Chande ni mfanyabiashara tajiri ambaye alianzia biashara zake huko Tabora za mambo ya nafaka. Baada ya Azimio la Arusha ilipoundwa National Milling akaajiriwa kuwa Meneja wake wa kwanza (hapo kumbuka biashara binafsi zilikatazwa). Amewahi kuwa bosi wa Air Tanzania, Bandari, na Tanzania Standard Newspapers. Hadi hivi karibuni amekuwa mwenyekiti katika bodi za Mtibwa Sugar, Air Tanzania, Kilimanjaro Breweries, Tanzania Tourist Corporation.

Anazo shares katika makampuni ya Barclays Bank, Alexander Forbes (T) Ltd, Kioo Ltd, EMCO Industries, na hii mpya iliyochukua TRC pia anahusika, na mengine mengi, kifupi ni bilionea. Habari zake zaidi (pamoja na biography) ziko kwenye website yake: http://andychande.com/

Kwa kifupi aktari ni hayo, lakini kama wewe ni mtu mwenye imani kwa Mungu mmoja kama uliposema awali, ninaamini hutatetereshwa na mafanikio haya ya hapa duniani, kwani kuna ahera pia ambako ndiko hulipwa yote tuliyoenda kinyume na mafundisho sahihi ya Mungu. Natumaini habari ninazokupa hapa zitakusaidia kukutunzia msimamo mwema, kwa kukuonesha hatari iliyopo na jinsi ilivyo rahisi kuingia katika mtego wa freemasons bila kujijua. Maadam sasa unajua yote haya na mengine ambayo ninaamini utajisomea zaidi kulinganisha na ninayoandika hapa, basi bila shaka uwezekano wako wa kupotoshwa utaondoka. Naomba tushirikiane pia kuwasaidia wenzetu wasijedanganyika kuingia katika upotofu huu.

Mungu akubariki.

Brian J.Y. Kithuku

We Kithuku mbona unajibu ya huyo Dokta tu?
Nimekuuliza wanasli uchi eti? Na wewe umo?
Mbona hujajibu?

Kithuku,

Kwa kuwa vinahusiana, naomba kwa manufaa ya baraza hili ueleze uhusiano wa Freemasonry na Illuminati.

Msella

Hello guys,
This Organization is really on few people's mind. However it is well known for its symbology and oaths.

It is basically made of blue lodge and appendant bodies. At blue lodge you have three degrees: First, the Entered Apprentice Degree, second, the Fellow Craft Degree and finally, the Master Mason Degree.

You can further move to two of appendant bodies (American Freemasonry): York rite or Scottish rite. the top degree is 33rd one....

I tried to write all I can in my few minutes I have. Check my weblog for the coming of my Web for it will contain detailed version.

Oh! by the way, You cannot write such long subject in these few minutes

Apostle!

Nataka kujiunga na FREEMASON, naomba Ndugu Kithuku,unitajie masharti yao. Zaidi napenda kujua kama ili mtu kujiunga na FREE MASON lazima utoe kafara ya damu?.Na je damu hiyo lazima iwe ya ndugu yako wa damu?
Naomba unifahamishe hilo tafadhali.

wabongo umechanganyikiwa. Mimi ni freemasony. Naishi Marekani miaka 20 sasa. Niko kwenye highest degree. Masonry sio wichcraft kama huyu mjinga anavyowapumbaza. Fanyeni research wenyewe kama mmesoma. Sio kusikiliza propanda za huyu KITHUKU. Nendeni maktaba mchukue vitabu or online msome documents kama encyclopedia's or dictionary and etc.

man stay away from Freemasons your cracking your head for nothing as Freemasons are good people and they have not done anything wrong you think kwa ku fuatilia mambo watu utaweza kutatua man dont be like an ant that can be steped at anytime NOSAM

mimi pia ni freemason naishi Charleston SC USA dont be like stupid people and wasting your time on crap freemasonry is a good and all are welcome to join us. mshikaji hapo umesema upo marekani mji gani tupange tuonane St. Andrew's Lodge No. 40 sunday umesema u have the highest freemasonry degree i wanna see that and there is no point talking about your degree in front of people lets meet sunday as mentioned

Mm sijui itakuwaje b'coz 2napoelekea nimeshaona kabisa siyo. Hiyo freemason kwa nini wa bongo 2siipinge lakini viongozi we2 nao siwamejiunga jamani niombeeni 2 nijekuwa rais hao wazungu watakiona cha moto. Ni mzaliwa wa A.town

Mm sijui itakuwaje b'coz 2napoelekea nimeshaona kabisa siyo. Hiyo freemason kwa nini wa bongo 2siipinge lakini viongozi we2 nao siwamejiunga jamani niombeeni 2 nijekuwa rais hao wazungu watakiona cha moto. Ni mzaliwa wa A.town

unajua freemansons members wamewekewa micro chip?? are monitored everywhere they go...

hamisi fanya kazi, tangu umemaliza intern hujapriscribe hat panadol!!
Freemanson in noma, wamewekewa Micro chipso arer monotored like animals in the zoo.

freemansons wamewekewa microchips, so they are monitored like animala in the zoo.

jamani but they are not bad guys,b'coz ni wa2 wa misaada sana hawa wa2,nimesikia jay-z ni mmoja wapo na ndio maana alitimba mpaka bongo kwa ajili ya uzinduzi wa kisima chamaji tena uswazi kabisa (Mwananyamala),plz kama kuna mtu anajua aplications za kujiunga anipe tafadhali i'm interested sana nao hawa wa2

Hello,ni muda mrefu tangu majadiliano hayo yawepo katika kusa za mtandao.ki ukweli,Kithuku yuko sahihi na shghuli za freemasons,najuua kwa waumini wa katoliki hawataamini hili nitakalosema,ni ukweli usiopingika kuwa Viongozi wa juu wa katoloki nazungumzia Papa (Popes) kuanzia wa kwanza hadi Papa Benedicto XVI ni viongozi wenye shahada ya juu katika freemansonry, lakaini pia sambamba na hao, mkuu aliye juu kuliko wote ni Malkia wa Uingereza.Si kitu cha mzaha hata kidogo,hawa watu wanatumia majini kuestablish contact na kuendesha maisha ya wanadamu,hata watabiri hutumia majini hao,kama kithuku alivyosema,lengo ni kutaka kuleta new world order.kaeni tayari,yalishatabiriwa katika maandiko ya dini.naishia hapa kwa leo.nitawapa data zaidi kuna data base naishghulikia kuhusu hawa watu,wanaamini wao ni kila kitu.kwa taarifa yenu, kila raisi wa marekani ni lazima awe freemason na anatawala kwa mujibu wa ajenda zilizowekwa na freemasons.
Musa.
libraleo87@yahoo.com

Dah! I think ur viewz u guyz make me like I have to read more and find the truth abt this org. Its a long time ago since I'v been hearing about that, but I aint got no chance to research abt it. Perhaps the time has come to sit down and glance at.

Thank you Kithuku, Docta, Musa, Apostle and all who had just said a thing on de issue.

hivi hawa freemason eti hata kama hujataka wakikupenda wanakuchagua wao na ukikataa wanaanza kukutaabisha au wakakupoteza katika mazingira yasiyoeleweka

acheni kusema freemason si watu wazuri coz among you all there is nobody who is a mason so dont try kuongea upumbavu,mimi si freemason but ninampango wa kujoin nao na hata kama mkiongea kumbukenikilichopangwa hakiwezi kupanguka.

But siku mingi kidogo maada imeanza kuongelewa hatimae na me leo nimeona niulize tu
Swali langu ni-Kweli nishawahi kusikia kuwa huko Arusha & Moshi-nchini Tanzania kuna ofisi yao iko hapo moshi mjini oppst na ilipokuwa kilimanjaro Hotel zamani? na kama hawa jamaa Internation NGO je? hizi NGO zinazoletwa na hawa wazungu huku kwetu Tanzania zinauhusiano na hawa jamaa Freemasonc? waungwana mkinisaidia majibu hapa itakuwa vema sana maana naona NGO ziko nyingi sana nikiangalia zingine kazi zao hazina mwelekeo wowote kabisa na kila siku wanatumia mapesa kibaoo vipi hapo

hapo sawa kabisa je huko tuendako kuna mutu atabakikwenye ulimwengu wa kiroho kweli maana mutu hata umwambieje huko freemasonc kuna mashariti magumuje wapi kama anadiriki kuchukua bunduki kwenda bank je hii ya mashariti kweli hapo sidhani

nataka kuwa freemanson francotz@YAHOO.COM

hi, most of comments talk bout negative side of masonic society! kiukwel ni kwamba hakuna jamii iliyostarabika kam ya masons ndio mana tuna sema we change gud man to become better p`ple, everyone can b freemason na haijalish ni din gan bcoz freemason hawana interfarence na din ya m2 bal ni kubelive on God,,,,tafuten data za kutosha kabla ya kutoa comment even mosh,mwanza n arusha kuna grandlodge kwa ajil ya annivessaries n meetings n ceremonies for masons.

naona kila mwenye kusema freemasons ni watu wazuri sijamuona kueleza uzuri wake.
nyie mnaosema ni wanachama wa freemasons mbona hamtupi utandu mpaka ukoko kueleza ubora wenu na uzuri wenu?
wanosema ni mbaya wametupa maelezo sasa nyie vipi? mbona kimya
say somthing logically .....
lengo lenu ni nini?

Jamani mmeongea sana juu ya freemansons.Ni kweli hawa watu wapo Tanzania na kwa kuwadhibitishia watakuwa na conference yao Pale white sands hotel& Resort tarehe 23-26 Sept 2010 (10th freemansons' conference)ukitaka kujua zaidi angalia kwenye hii website http://www.dglea10fmc.org/

Miafrika ni mipumbavu sijapata kuona.
Hapo mwanzo kabla ya wakoloni kuja kuwatawala mababu zenu na bibi zenu walikuwa wanaabudu nini?

kisha wazungu na waarabu wakaja na kuwaletea huo uislam na ukristo ambao hamkuujua awali.

Sasa mimi nataka kuhoji hapa je hata kama freemason ni dini na inaabudu mambo yao ambayo nyie hamyajui, na mnayaita ya kishetani, hivi kweli inawezekana Mzungu akakuletea muafrika Mungu wa kweli na kisha yeye akabaki na shetani?

Kwa wema upi na upendo upi alionao mzungu kwa mwafrika mpk amfanyie uungwana huo?

Halafu nyienyie mlioletewa hizo dini eti sasa hivi masikio yamezidi kichwa na mnasema wazi eti freemason ni waabudu shetani.

Je kabla ya wazungu kuja babu na bibi zenu waliabudu nini kama si mizimu ambayo kwa sasa mtu akionekana kuabudu basi anaitwa mshirikina?

Acheni kukurupuka wapumbavu nyie.
Kama freemason ni wabaya mbona vya kwao mnakula?
Misaada yao mnatumbua na vya kwao mnatumia?

nini nyie?mnajifanya mnajua..halafu mwisho wake unakuwa nasikia....nasikia.si muache kama hamjui?

Sasa dunia imekwishwa, ni bora mwenyezi Mungu tunayemwamini watu wengi akaiteketeza/akaiangamiza Dunia kama kipindi cha Nuhu ili ianze na watu wapya (Fresh People) wakiwa na imani moja.

Kithuku we ni noma! Upo hapa Bongo au upo wapi!? na hizi habari za siri kwa Freemason unazipataje?. Au na wewe ni mmoja wao mzee!! na kama si freemason nakushuru sana kwa elimu yako ya kutosha tena ya BURE, Mwenyezi Mungu akubariki sana Brian. Please mtu yeyote anayejua, ni kwanini waafrika na mataifa mengine Duniani huwa tunatumia majina ya kizungu? mtoto akizaliwa anapewa jina la kienyezi lakini baadae hutumia jina la Kizungu, kwanini tusitumie majina yetu ya asili? Asanteni.

Jaman naomba tuamin Mungu mmoja tu!!!haya yote ni ya dunian kila m2 atakufa na imani yake...

siku zote 2taamini din 3 zilizo letwa na Ibrahim ambazo ni Judaism,islamic na christian but mbona hawa wakiomba na kuswali waabudu mizim na na hao freemasn aman inakuwa hamna,but ikumbukwe kuwa hata kama hao wazungu na na warabu ndo walileta din kwan waliazisha wao!

Oh my god!!! This is so very incredibly amazing.
Couldn’t thought that something as interesting as this was noiseless in the oblivion.
Your interest of situation is just astounding. buy viagra pills Congo dude!!!

спасибо было очень интересно читать

Здравствуйте. Пожалуйста не удаляйте это сообщение. Алене нужна операция. Сайт - [url=http://helpalena.ru]helpalena.ru [/url] (helpalena.ru ). Кто может, помогите.

[color=#99cc33]Hi all[/color]


[color=#99cc33]Потребность [url=http://www.divdiva.ru/devochki/statya-1]сайт знакомств[/url] в столице Российской Федерации не знает границ. С каждым годом количество услуг проститутки москвы увеличивается, однако, на самом деле, следует сказать, что девушки представительниц древнейшей профессии здесь всегда хватало, даже в царские времена. И это не удивительно, ведь только [url=http://www.divdiva.ru/devochki/statya-3]проститутки[/url] способны предоставить полный спектр секс знакомства, не требуя цветов, вина и конфет, при этом их стоимость явно не будет зашкаливать. транссексуалы уже давно стали постоянными, но невольными гостями разнообразных рассказов о ночной жизни, а также героинями публикаций. И это, по сути, делает им неплохую рекламу, поскольку услуги [url=http://www.divdiva.ru/devochki/statya-2]shemale[/url] и без того весьма знакомы в нашей стране. Тем не менее, частые клиенты у девочки обслуживаются по одному постоянному адресу. Ведь девушки, доставляющие им наслаждение, привыкают, и знают, что каждому клиенту нравится,[url=http://www.divdiva.ru]русдосуг[/url] а что – нет. Например, не так уж и трудно найти в Москве истинных поклонников садомазохизма, транссексуалы москвы и других явлений, которые еще некоторое время назад считались аморальными. Теперь же проститутки вполне нормально, а на каждого гостя всегда найдется свой исполнитель.[/color]


[color=#99cc33]Sincerely your friend Andrew[/color]

Nashangaa sana watu walivyo skeptical about freemasons. wako vile tunavyoweza kufikiri infact wanabudu Lucifer,at higher level ndiyo waambiwa hiyo siri, achaneni na hawa washamba ambao wana blue degree bado wako chekechea, ngoma ukifika 30degree hapo ndo unaelezwa wazi kwamba hapa unamwabudu mzee mzima. kwa vile tunaenda kwa data, download kitabu cha Albert pike kinaitwa Moral&Dogma ambacho ndiyo biblia yao utayakuta hayo.
vilevie wana nabii wao anaitwa Bro.Madame Helena P.Bravatsky, mwanzilishi wa theosophy society vitabu vyake vinatumika sana hata na UNO kwasababu UNO ni ya kwao pia,vitabu kama Isis unveiled, secret Doctrine na vingine waweza download.
kwa leo niishie hapo
mdau
Tuwasiliane. keypj81@gmail.com

jaman kuwen makin sana na hawa wa2 maana wameingia kasi kubwa sana tz,mf: wanamzk wa bongo na wa filam angalia wanavyoojionyesha kwa sana hasa syimbols ktk cover za dvd zao both side but hawa muzik,hasa hawa wa mzk chunguza video zao,jaman mbona 2nafahamu wanazk wakubwa tu ulaya hawajionyeshi sana u can watch wimbo mzima but ukaona symbol 1au2 na zingine mpaka utumie akili kuziona, nini namaanisha kuna huyu msanii wa kundi moja kubwa sana hapo manzese nadhan mtakuwa mnlifahamu sasa huyu jamaa video yake inavyoanza alama za kimason kama 3 hiv ikiwemo ile ya kuslimiana kwa kukumbatiana,nyingine ile ambayo ktk cover cd ya jayz master mason na ya tatu ni ile ya kukuknja vidole viwili vya kat mtu wa kawaida u can say ni mbwembwe za vdeo, huu ni ulimbuken jaman sasa hawa tunaweza kusema ni waumin tu! sasa je! labda wangekuwa highest digree si wange2toa kafara mitaan na bastora? posted by Gody

Девушки по вызову с x-stars.ru, это профессиональные проститутки, которые знают своё дело и смогут ублажить даже прихотливого гурмана. Совершенно анкеты проходят контроль реальности фото. В случае положительного финала анкета получает «знак качества от x-stars», это значит, что жрица любви настоящая. Мы заботимся о высоком качестве Вашего досуга и тщательно следим, чтобы Вы не оказались жертвой мошенничества. Ни каких смс или иных подозрительных действий. Всё элементарно и прозрачно. Для нас принципиально, чтобы Ваш сексуальный досуг стал успешным и насыщенным.

minadhani tuache tu hivi vitu viendelee,kwasababu jiulize ungekua umezaliwa alafu umetupwa,na ukaokotwa na kua mtoto wa mtaani ungekua dini gani?au zamani kabla dini ya ki kristu au uislamu haijaletwa watu walikua wanaabudu nin?je wale wanao abudu miti,ng'ombe ,masanamu na vingine mnawachukuliaje?je monks pia mnawaonaje??tusiende huko na kuwalaumu hawa freemasons,vingine vinapangwa tu kuwachafua..nadhani kila mtu afate chake anachoona ni bora..cyrill fransisco!!thekidcyrill@gmail.com

Лучшие модели колготок, чулок, женского, мужского и детского белья на нашем сайте http://vsemkolgotki.ru

Интересно, но все же хотелось бы побольше узнать об этом. Понравилась статья!:-)

Понравился сайт! Все хорошо сделано.

Очередной раз понимаю,что не зря заскочил) спасибо автору и держите такой настрой. недавно тоже открыл блог,заходите коментируйте.
http://vadis-ppu.ru/

im addiced to masonry,,,,some1 help me out please,,,(TANZANIA-DARS SALAAM)

kama freemasons are devil worshippers and u guyz are saying they are takin over the world! then is god really watching this and leave his people to vanish like that! where is god, why didnt he just eradicate it off the face of the earth!je mungu anaangalia yote haya na kuacha yatokee tu! if money is embodied with freemason symbols and still tunatoa sadaka makanisani kwa kutumia fedha hizohizo watuwanaoziita za mashetani is really god watching thia, again if its a secret organization how can u say all that crap about them!how didi u know! mi nasema all that is just a rumours and we dont see freemasons actually the way it might be coz i also dont know about them so much! i suggest people msome vitabu vya historia and stop spreading rumours!

[url=http://vkontakteonline.tk]Раскрутка группы вконтакте[/url]

[url=http://vkontakteonline.tk]Викинг ботовод — раскрутка В Контакте[/url]


[url=http://vkontakteonline.tk]Программа для раскрутки групп и профилей В контакте - Viking Botovod[/url]
На сегодняшний день практически у каждого пользователя интернета есть как минимум один аккаунт в какой-либо социальной сети. Конечно же все знают такого гиганта как Facebook. В российском сегменте лидером явно является социальная сеть «В контакте», о которой иногда я пишу заметки. Этот пост тоже будет о этой социальной сети, а точнее о раскрутке в ней. Сегодняшняя тема будет посвящена программе для раскрутки аккаунтов в этой социальной сети с помощью программы Викинг Ботовод. О том, что она умеет и как её получить читаем ниже.

Программа Викинг Ботовод, на мой взгляд, является очень хорошим инструментом для раскрутки аккаунтов и групп «В контакте».

Программа умеет следующее:

Добавлять друзей (по критериям, по спискам id, по возможным друзьям или же из групп)
Транслировать RSS поток на «стену» (скармливаем программе RSS и она будет писать на стену новые записи)
Управлять сразу несколькими аккаунтами (в программе есть встроенный браузер, с помощью которого не придется вводить по несколько раз пароли от страниц — можно просто переключаться между аккаунтами, использую мышь)
Поддержка сервиса antigate.com для распознавания капчи
Постинг информации на стены и в группы по расписанию (можно задать что писать и когда, а затем уже не задумываться что и где надо написать)

«Ботовод» будет полезен всем владельцам сайтов, с его помощью можно без особого труда увеличивать свою аудиторию. Трансляция RSS потоков будет очень по душе блоггерам, это ведь так удобно — не нужно руками нажимать на кнопки, всё сделает сама программа.

[url=http://vkontakteonline.tk]Получить программу:[/url]
Программу можно купить на официальном сайте, её стоимость на данный момент 1800р. Также на сайте есть и другие хорошие программы для раскрутки в социальных сетях, советую к ним тоже присмотреться.

he why some people use not englsh but greek,this is dangerous please interpreate what you have written

[url=http://www.climat-chic.ru/]ремонт кондиционеров москва[/url] [url=http://climat-chic.ru/]установка кондиционеров в москве согласование[/url]

Bradaz an sistaz in the Love for God.These are the End times.As the bible predicted..these are such dangerous folks.These are men that lays a foundation of the New world Government coined in the term "New World Order" which is a satanic Order to be executed world wide and with "one world currency" to be adopted by all countries.According to the Book of revelation 13:18, these dangerous folks will introduce 666 in pretense of the controlling of worlds' economy but to the contrary these folks will be executing the order of Satan wherefore none will neither buy no sale except one who has either the mark or the name of the beast.(Here is wisdom).The leaders of this world plays the most dangerous game of all the times since the the creation of man.Many people hears of this OCCULT RELIGION but only a few of them knows its real meaning.Rap music,TV,Videos and communication medias are at large part consciously and unconsciously performing the work of the Dragon,the devil or Satan to get into the subconscious of as many people as possible and to vex them,stray them and lead them to rebellion against GOD.In these dangerous times..I have seen the youth falling like a banch of dry flowers from the stalk..going astray in vain ways..I have thus seen SATAN IN BONGO FLAVOR, and a variety of pagan musics!Most people don't overstand,yet some do!!The worse side of life being unveiled as the sweetest fruit to still.No where to run..the truth has become the very lie..the while the very lie has become as if it is the only truth to preach!People relay on religion which is the devil very trap.There is a truth hard to say...the dark side of religion hard to unveil..go search for it yourself that you may believe it whole.WHO IS "MYSTERY, BABYLON THE GREAT, THE MOTHER OF HARLOTS AND OF THE ABOMINATIONS OF THE EARTH" that Prophet John was shown?The woman rayed in purple and scarlet, and adorned with Gold and precious stones and pearls, having in her hand a golden cup full of abominations and the filthiness of her fornication?Drunk with the blood of the saints and with the blood of the martyrs of Jesus Christ?Seen? The bible in revelation 17 was,is,and shall continue to be clear till the end of times. Come out of this rebellion Church..the church of the beast oh people. For the woman is the church,the whore spoken off is the Evil Church of the beast.Meditate about the colors..which kind of a church was spoken about from which the anti-Christ shall come? Or else, shall HE be the new leader of Egypt, or shall the BEAST be the Queen of England or the Pope of Rome? LETS BE CONSCIOUS AND OF ONE HEART!!Haven't you heard of it yet??The coming of the savior is near..let everyone fear GOD and DEPART from EVIL. If you will but fear God and OBEY HIS COMMANDMENTS..and believe that JESUS(YAHOSHUA)IS THE CHRIST..YOU WILL BE SAVED!May the Grace of THE LIVING GOD be with you all who tremble at HIS presence daily!!HALLELUJAH!!

Hello. What better http://google.com or http://yahoo.com ?

Admins, hello! here are having problems with your site. malware warning Write me. icq 674465674567

If you can not argue with evidence do not criticize any one
JAMANI KUNAWATU WANAONGEA BILA KUFIKIRI SASA SIJUI NI AGE ZAO AU NINI,WEWE UNAE WATETEA FREEMASONS UNAWAJUA VIZURI AU NI UFINYU WA AKILI YAKO

SWALI:IMEKUAJE OSAMA KAUSISWA KWENYE SEPTEMBER 11 WAKATI FREEMASONS NDO WAPO RESONSIBLE

Everyone involved advertising online knows that link-building is an essential component of success. There are numerous link building equipment available on the market, plus the list continue to grow so long as incoming hyperlinks are so imperative that you the life our blood of an on the web presence. You are able to build site to your website oneself, use link-building software as well as outsource your entire job.

xrumer
http://xrumerblasts.in/

how to unlock iphone
iphone unlock

unlock iphone unlock iphone unlock iphone
iphone unlock

iphone unlock how to unlock iphone [url=http://ounlockiphone.com]unlock iphone [/url] iphone unlock

FREEMASON IS NOT A SECRET SOCIETES BUT IT IS A SOCIETY WITH SECRETS AND THERE IS NOTHING WRONG WITH SECRETS

jjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjj

Anyone interested in joining freemasonary? Email me at karim796@live.com. You must be able to read and write english as all our communication is in English. This is open to people residing only in Kenya,Tanzania and Uganda.

Watanzania kuanzia lini mtaanza kuelewa kuwa mmeachiwa dini kama control program muwe remotely controled.

I am Satanist.
When i wanted to move from xtianity i thought ov Masons but they aint different as many bunch ov loosers out there.
Thoz guys hav rules that u got to have a supreme being and they don't aknowledge Satan as the lord of truth.
The prince of Darknes is not hipocrite like u guys and yahweh.
Yahweh is a killer and his damn people Kill 4 him thousands of people,kids and women. And u guys are all stupid. Satan want us to have knowledge just likd Gods and his friends tge Fallen angels like Azazel, the taught man alota stuff.
Even the Government rules well stupid people.
Evil and Good is wat u have judged As a God koz Gods we are.
I hate Masons jst like u guys.
But better them they God Holyshit (money). And Xtians god cant jst handle cash.
Islamic is more shit.
Am Done.

Dem call me "JI"l program muwe remotely controled.

I am Satanist.
When i wanted to move from xtianity i thought ov Masons but they aint different as many bunch ov loosers out there.
Thoz guys hav rules that u got to have a supreme being and they don't aknowledge Satan as the lord of truth.
The prince of Darknes is not hipocrite like u guys and yahweh.
Yahweh is a killer and his damn people Kill 4 him thousands of people,kids and women. And u guys are all stupid. Satan want us to have knowledge just likd Gods and his friends tge Fallen angels like Azazel, the taught man alota stuff.
Even the Government rules well stupid people.
Evil and Good is wat u have judged As a God koz Gods we are.
I hate Masons jst like u guys.
But better them they God Holyshit (money). And Xtians god cant jst handle cash.
Islamic is more shit.
Am Done.

Dem call me "JI"

U know christian Religion is based on fear.
U shud fear the everlasting fire, and damn thats blackmailing and very wrong.
How comes u guys trust sources that are against masonry and thnk u wil knw the truth of it.
And you Tuk.... Don't trust everythng coz it writen over the internet

U know christian Religion is based on fear.
U shud fear the everlasting fire, and damn thats blackmailing and very wrong.
How comes u guys trust sources that are against masonry and thnk u wil knw the truth of it.
And you Tuk.... Don't trust everythng coz it writen over the internet

stop copying n pasting conspiracy theories hapa u have any proof?

Bas dunia nzima tuko nyavuni hakina ujanja coz hawa watu ni noma they are all spread all over DAMN..!!
Mchangiaji

acha kuwa mbeya kanisa letu lina kuhusu nini? kuma we!! nije leo usiku au?//

ndugu zangu asanteni kwa comment zenu za kutuelemisha lakini sio Dar tu Arusha wapo kibao na walengwa wake ni Matajiri sana na uvaaji wao ni suti nyeusi na nectai nyekundu lakini usiku kwani nina boss wangu naye yuko huko na kazi zake ninazifanya hivyo majina ya wengi ninayafahamu sana, kwani nimeona kwa macho yangu vitabu vyao na tarehe zao huenda kinyume pamoja na saa zao pia jengo lao lipo moja kabla yakufika ngaramtoni na lingine lipo maeneo ya uzunguni karibu na kiplefti ya impala. hivyo hao watu cha muhimu ni tumwombe Mungu awapige upofu tu wanapotaka kwenda kwenye hizo ibada zao,

HALL YAO IKO SOKOINE DRIVE DAR ES SALAAM, UKINYOOSHAKUTOKA NEW AFRIKA HOTEL UKIELEKEA BANK OF TANZANIA.

niye ni watoto,mimi ni freemason naa black and grey magician,i am GOD

Maskini tunaiingamiza dunia yetu hivi hivi.

Hivi mnakutana lini na lini kunakijana anitwa Ken anataka kujumuika nanyi mjulisheni muda muhafaka wa kukutana na siku gani

Jama tumwombe sana MUNGU tulipo fikia ni dhairi kabisa kusema huu ndio mwisho wa dunia kama biblia hilivyo tabiri katika kitabu cha Daniel na Ufunuo ndiyo hali tuliyo nayo sasa na kila mtu ashike halicho nacho asije akanyanganywa kama wasaili wasemavyo kikulacho kinguoni mwako ndio kama tunavyo ona Viongozi wetu wakishirikiana nao katika kutafuta maumini ndugu zangu watu hawa wamewekeza katika sehemu nyingi sana hapa nchini kama DAR..,DODO...,MWANZA,etc wanawatafuta kama hela hebu fikilia mwaka 2oo5 ,sir Andy Chande alikiri kwamba anao wanachama zaidi ya 3,000 kipindi hicho yeye alikuwa DISTRICT MASTER, Tujiulize sasa mpaka mwaka 2011 ni wangapi walio ongezeka kama alivyo tamka kwa capital letter kwamba mtu akisha jiunga hawezi kutoka nanukuu (Once a freemason,always a FREEMASON) ni hayo tu yangu.

Hili Jumba La Freemasons Dar Es Salaam Liko Wapi??

Moshi pia kuna jengo limeandikwa MASONIC HALL...mitaa ya ilipokua mahakama ya wilaya kwa mbele yake kidogo...duh,linatishaje

Mbona Kithiku hachangii siku hizi hatunaye tena?
Naogopa kuchangia kitu kama yeye nisije nikatoweka kama yeye hahaha!

chochote unachofanya kumbuka siku ya mwisho utatolea hesabu.

Здравствуйте дорогие друзья. Я хочу вас познакомить с нашей веб студией tm-delo.ru. Мы предлагаем такие услуги как: разработка сайтов, продвижение, наполнение сайтов, дизайн сайта, сайты подарки, сопровождение. А теперь всё по порядку и подробнее.
Разработка сайтов - т.е. создание сайта, который вы хотите, нашими руками. Сайт будет разработан ориентировочно на запросы, функции и необходимость заказчика.
Комплексное ПРОдвижение - это продвижение вашего сайта в поисковых системах для получения с них потенциальных посетителей. В Комплексное ПРОдвижение входит сео оптимизация, внутренняя оптимизация. Так же мы уверены - Вашему сайту нужна реклама! Не та, которая «стреляет из пушки по воробьям» - в прессе, на телевидении, на афишных тумбах, заборах и т.д. - она показывает Ваши предложения сразу всем и никому в частности. Специально для рекламы сайта были разработаны методы продвижения его в сети. Ещё мы можем предложить медийное продвижение в популярных социальных сетях, высокопосещаемых форумах и других популярных ресурсах интернета.
Мы вам можем предложить услугу по наполнению сайтов. У вас не хватает времени наполнять сайт? Мы сделаем это за вас. Весь текст будет полностью уникальный(копирайт/рейрат - по вашему усмотрению).
Каждый хочет, чтобы его сайт был красивым, привлекательным. Если у вас он не таков, мы поможем вам с дизайном. Ведь многие посетители чувствуют доверие сайтам с некрасивой внешностью и увидев такой уходят. Мы сделаем оригинальный и красивый дизайн, который понравится любому посетителю вашего сайта!
Хотите сделать оригинальный подарок своему другу, приятелю, любимой? Подарите ему сайт, сделанный исключительно для человека к тому или иному празднику. Мы вам поможем с этим.
Мы вам поможем не запустить сайт. Создание сайта для привлечения туда потенциальных клиентов – это еще не все. Необходим постоянный эффект от сайта. А значит, в него нужно всегда, ежемесячно ИНВЕСТИРОВАТЬ. Специалисты в этом случае смогут поддерживать, оптимизировать и заполнять, обновлять его постепенно. Никому не интересен статичный сайт, где не происходит никаких изменений. Интересно что-то новое, что привлечет и заинтересует, поможет продвинуть продукцию все больше.

YES guyz i get all of you very well.but i want to let you know that.nothing bad in Freemason on my side for future i will become a mason.tell me whre the masonic hall in Arusha?

Hi guyz i get you very well.nothing bad about freemason and i will become a mason for future.whre is masoic hall in arusha?

freemason wao wanasema hiyo sio dini lakini mimi ninavyojua hiyo ni dini tena ya shetani. Binadamu tunapaswa kujua kuwa shetani ni mjanja sana na ana akili kuliko unavyoweza kufikiria. Lengo lake ni kupata wasindikizaji kwenye ule moto ambao Mungu wa Mbinguni alimwandalia yeye pamoja na malaika zake.
Naukweli ni kwamba kutokana na hali ya uchumi wa dunia ilivyo sasa na itakavyoendelea kuwa binadamu wengi sana wataingia katika hili kundi la kumwabudu shetani.
Ndugu zanguni mali, utajiri na umaarufu wa duniani hauna maana kwetu sisi binadamu amabao duniani tunapita. Ni matajiri wangapi unaowafahamu ww walio kuwepo duniani humu lakini leo hawapo? Je, baada ya kufa kwao ni nini cha thamani walichokua nao walizikwa navyo?
Mimi ni mkristo na ninamuamini Mungu aishie Mbinguni. Biblia ninayo soma inaniambia kua mwanadamu ulimwengu hana makaziyadumuyo ikiwa inamaana atapita, na pia inasema mwanadamu huyo huyo alitoka kwenye mavumbia akiwa ni mtupu hana kitu chochote hata nguo hana vivyo hivyo atarejea mavumbini licha ya kua watu sikuizi wanazikwa na nguo tena za gharama ni kama heshima tu na pia haina maana yoyote
Yesu aliwahi kuwauliza wanafunzi wake hivi,"Je, itamfaa nini mtu akipewa ulimwengu woote na vitu vyake vyote alafu akaukosa uzima wa milele?"
Tnapaswa kujua ya kuwa sisi binadamu humu duniani tunapita, na pia yako maisha baada ya kufa. Biblia inasema baada ya kifo ni hukumu na pia baada kufa kitakacho tufuata nyuma yetu si mali zetu, elimu zetu, watoto wetu au mke/wake ila ni matendo yetu yawe mema au mabaya ndio yatakayo kuja nyuma yetu.
Shetani ananguvu kwa watu wasio mwamini Mungu ila Shetani hana lolote kwa watu wanao mwamini Mungu tena anawaogopa kuliko maelezo.
Unapo mwamini na kumpokea Yesu kristo maishani mwako unafanyika kuwa mwana wa Mungu na Shetani hatakua na nafasi katika maisha yako. Nakushauri umpokee Yesu maishani mwako na hutajutia uamuzi wako. Yesu ndie jibu la maisha na Yesu ndie kiboko cha Shetani na ma-freemason wote Yesu ndie dawa yao.
Pia tunapaswa kujua Shetani hana lake ulimwenguni humu Kila chema tunachokiona humu duniani basi hicho kinatokana na Mungu. Biblia inasema dunia na vyote viijazavyo ni mali ya Mungu.
Nasisistiza tusiangalie hapa tulipo leo ila tupige picha na kutafakari kila wakati Je, nitakua wapi mimi baada ya maisha haya?? Maisha yana mwisho ndugu zanguni na U-freemason una mwisho na Shetani pia anamwisho wake ila Maneno ya Mungu hayana mwisho yatadumu milele.
Mche Mungu ukaepukane na uovu.

Je ni kweli msanii Kanumba alikuwa mwanachama wa Freemason???

WAEFESO 5:5-7
Maana neno hili mnalijua hakika ya kwamba hakuna mwasherati wala mchafu wala mwenye tamaa, ndiye mwabudu sanamu, aliye na urithi katika ufalme wa Kristo na Mungu. Mtu asiwadanganye kwa maneno yasiyo na maana;kwa kuwa kwa sababu ya hayo hasira ya Mungu huwajia wana wa uasi. Basi msishirikiane nao.

2 TIMOTHEO 3:1-5
Lakini ufahamu neno hili, ya kuwa siku za mwisho kutakuwa nyakati za hatari.Maana watu watakuwa wenye kujipenda wenyewe,wenye kupenda fedha,wenye kujisifu,wenye kiburi,wenye kutukana,wasiotii wazazi wao,wasio na shukrani,wasio safi,wasiowapenda wa kwao,wasiotaka
kufanya suluhu,wasingiziaji
wasiojizuia,wakali,wasiopenda
mema,wasaliti,wakaidi,wenye kujivuna,wapendao anasa kuliko kumpenda Mungu;wenye mfano wa utauwa,lakini wakikana nguvu zake;hao nao ujiepushe nao.

1 TIMOTHEO 4:1-2
Basi Roho anena waziwazi ya kwamba nyakati za mwisho wengine watajitenga na imani,wakisikiliza roho zidanganyazo,na mafundisho ya mashetani;kwa unafiki wa watu wasemao uongo,wakichomwa moto dhamiri zao wenyewe.

2 TIMOTHEO 4:3-4
Maana utakuja wakati watakapoyakataa mafundisho
yenye uzima;ila kwa kuzifuata nia zao wenyewe watajipatia waalimu makundimakundi,kwa kuwa wana masikio ya utafiti;nao watajiepusha wasisikie yaliyo
kweli,na kuzigeukia hadithi za uongo.

2 PETRO 3:3-10
Mkijua kwanza neno hili ya kwamba katika siku za mwisho watakuja na dhihaka zao watu wenye kudhihaki,wafuatao tamaa zao wenyewe na kusema,iko wapi ahadi ile ya kuja kwake?kwa maana,tangu hapo babu zetu walipolala,vitu
vyote vinakaa hali iyo hiyo,tangu mwanzo wa kuumbwa.Maana hufumba macho yao wasione neno hili ya kuwa zilikuwako mbingu tangu zamani,na nchi pia,imefanyizwa kutoka katika maji,na ndani ya maji,ikaangamia.Lakini mbingu
za sasa na nchi zimewekwa akiba kwa moto,kwa neno hilo,zikilindwa hata siku ya hukumu,na ya kuangamia
kwao wanadamu wasiomcha Mungu.
Lakini,wapenzi,msilisahau neno hili,kwamba kwa Bwana siku moja ni kama miaka elfu,na miaka elfu ni kama siku moja.Bwana hakawii kuitimiza ahadi yake, kama wengine
wanavyokudhani kukawia,bali huvumilia kwenu,maana hapendi mtu yeyote apotee,bali wote wafikilie toba.Lakini siku ya bwana itakuja kama mwivi;katika siku hiyo mbingu
zitatoweka kwa mshindo mkuu,na viumbe vya asili vitaunguzwa,na kufumuliwa,na nchi na kazi zilizomo ndani yake zitateketea.

MATHAYO 24:35
Mbingu na nchi zitapita;lakini maneno yangu hayatapita kamwe.
(Heaven and earth will pass away,but my words will never pass away)

WAEFESO 5:5-7
Maana neno hili mnalijua hakika ya kwamba hakuna mwasherati
wala mchafu wala mwenye tamaa, ndiye mwabudu sanamu, aliye
na urithi katika ufalme wa Kristo na Mungu. Mtu asiwadanganye
kwa maneno yasiyo na maana;kwa kuwa kwa sababu ya hayo
hasira ya Mungu huwajia wana wa uasi. Basi msishirikiane nao.

2 TIMOTHEO 3:1-5
Lakini ufahamu neno hili, ya kuwa siku za mwisho kutakuwa
nyakati za hatari.Maana watu watakuwa wenye kujipenda
wenyewe,wenye kupenda fedha,wenye kujisifu,wenye kiburi,wenye kutukana,wasiotii wazazi wao,wasio
na shukrani,wasio safi,wasiowapenda wa kwao,wasiotaka
kufanya suluhu,wasingiziaji,
wasiojizuia,wakali,wasiopenda mema,wasaliti,wakaidi,wenye kujivuna,wapendao anasa
kuliko kumpenda Mungu;wenye mfano wa utauwa,lakini
wakikana nguvu zake;hao nao ujiepushe nao.

1 TIMOTHEO 4:1-2
Basi Roho anena waziwazi ya kwamba nyakati za mwisho wengine watajitenga na imani,wakisikiliza roho zidanganyazo,na mafundisho ya mashetani;kwa unafiki wa watu wasemao uongo,wakichommwa moto dhamiri zao wenyewe.

2 TIMOTHEO 4:3-4
Maana utakuja wakati watakapoyakataa mafundisho
yenye uzima;ila kwa kuzifuata nia zao wenyewe watajipatia waalimu makundimakundi,kwa kuwa wana masikio ya utafiti;nao watajiepusha wasisikie yaliyo
kweli,na kuzigeukia hadithi za uongo.

2 PETRO 3:3-10
Mkijua kwanza neno hili ya kwamba katika siku za mwisho watakuja na dhihaka zao watu wenye kudhihaki,
wafuatao tamaa zao wenyewe na kusema,iko wapi ahadi ile ya kuja
kwake?kwa maana,tangu hapo babu zetu walipolala,vitu vyote vinakaa hali iyo hiyo,tangu mwanzo wa kuumbwa.Maana hufumba macho yao wasione neno hili ya kuwa zilikuwako mbingu tangu zamani,na nchi pia,imefanyizwa kutoka
katika maji,na ndani ya maji
ikaangamia.Lakini mbingu za sasa na nchi zimewekwa akiba kwa moto,kwa neno hilo,zikilindwa hata siku ya hukumu,na ya kuangamia
kwao wanadamu wasiomcha Mungu.
Lakini,wapenzi,msilisahau neno hili,kwamba kwa Bwana siku moja ni kama miaka elfu,na miaka elfu ni kama siku moja.Bwana hakawii kuitimiza ahadi yake, kama wengine
wanavyokudhani kukawia,bali huvumilia kwenu,maana
hapendi mtu yeyote apotee,bali wote wafikilie toba.Lakini
siku ya bwana itakuja kama mwivi;katika siku hiyo mbingu
zitatoweka kwa mshindo mkuu,na viumbe vya asili vitaunguzwa,na kufumuliwa,na nchi na kazi zilizomo ndani yake zitateketea.

MATHAYO 24:35
Mbingu na nchi zitapita;lakini maneno yangu hayatapita kamwe.
(Heaven and earth will pass away,but my words will never pass away)

i want 2b a masonic member..akeyson@ymail.com..
am livin in arusha.

sikilizeni for those who are reading, sisi sote tunasikia kuhusu hao freemasons but hamna yuko sure yah tunasikia wanaabudu mashetani n oll that. kila m2 anaabudu atakavyo but asidrag others in it.

And for yule aliyetutukana na kusema kua mbabu na mabibi zetu walikua wanaabudu mizimu so na sie tufanye hivyo hiko kitu hakiwezekani,mungu aliona tunakosea ndio maana akashusha dini.

Na ndio maana kuna sumthin called Technology cz siku hizi kuna magari na kazalika it doesn't mean tutembee kwa miguu jst bcz mabibi na mababu walikua wakifanya hivyo.

If kweli that freemason do exist n kweli ni wanaabudu mashetani ni wanataka to take over the world kwa wale wanaitaka kujoine atleast muwe assured that ul b immortal namaainisha muishi milele bila kufa.Kama mnakufa kama binaadamu wa kawaida basi jueni maisha ni mafupi no matter how influentiall u r iko siku utakufa n u won't take yo wealth with u, so jueni chamoto kinawasubirini huko siku ya hukumu. Mungu atabaki kua Mungu na sisi tutabaki kua viombe vyake. NO 1 CAN B GOD mtakutane nae tu.

wengi wape kifupi hao watu ni hatari sana Watanzania wenzangu msidanganyike..! Tatizo ni umaskini wa wabongo ndio haswa unawapeleka huko na asiyeskia la mkuu huvunjika guu..!

Hakuna Zawadi ya Shetani iliyo ya Bure, Atakupa na mkono wakulia atachukua na wa kushoto kitu ambacho ni muhimu sana maishani mwako, Ndugu Zangu mwombeni MUNGU aliye Juu sana nae atawapa kwa wakati wake na sio wakati mnaotaka ninyi.God SAVE US FROM THE HANDS OF OUR ENEMIES AMEN!

Invest inside a fundamental coffee grinder. Grinding your beans just ahead of brewing leaves aromatic, flavorful oils intact and makes coffee taste fresher. Most models let you adjust the coarseness of the grind to accommodate distinctive brewing styles. Should you choose not to possess a separate appliance cheap coffee machines , look for any coffee maker with an built-in grinder. Generating a terrific cup of coffee seriously is determined by your coffee maker. It will not have to be the most costly model to generate a great cup of coffee, however it does must brew the coffee appropriately. Appear for any coffee maker who will extract all the most effective components out of each single bean.

When you are living alone the best coffee makers , or are the only one particular inside your family who drinks coffee, think about getting a single-serve coffee maker. Companies for instance Keurig have made coffee makers that use a coffee pod, a single serving of coffee grounds within a modest container that fits inside the machine. This type of coffee maker is also useful in case you prefer to drink a unique flavor of coffee every day. Rinse off your coffee filter ahead of placing it inside with the coffee maker. The coffee filters might have fibers or plastic on them if you take them out in the plastic packaging. In case you leave these things within the filter, they're going to wind up inside your coffee when it brews.

http://coffeemakers101.webs.com

May I just say what a relief to uncover someone who actually
understands what they are discussing on the internet.
You certainly know how to bring a problem to light and make it
important. More and more people must check this out and understand this side of the story.
I was surprised that you're not more popular since you definitely have the gift.

Here is my page: how to get more followers in instagram

It is appropriate time to make some plans for the future and it's time to be happy. I have read this post and if I could I want to suggest you some interesting things or advice. Maybe you could write next articles referring to this article. I want to read more things about it!

my website - http://video-series.com/read_blog/69681/valuable-suggestions-to-help-you-handle-
My site > submit '' to digg

[url=http://instr.besdocs.ru][b]Большая база инструкций[/b][/url]
[url=http://instr.besdocs.ru][img]http://instr.besdocs.ru/images/instr.png[/img][/url]
di lb604 руководство скачать
бортовой компьютер ваз 2114 инструкция
toyota opa инструкция
инструкция по эксплуатации canon 4410 бесплатно
elenberg bv 7152 инструкция читать
скачать бесплано инструкция trony t mwo 2000e
пульт ду для samsung ck 5052 ar
компрессор зил 130 ремонт
sony dv t90 16мп
эврика полуавтомат 3м инструкция поработе
разборка lg gt540
разборка wg3
инструкция anti kalk
инструкция по пожарной безопасности в детском саду в казахстане
счетные машинки для денег nc 60

I seriously love your blog.. Great colors & theme. Did you develop
this site yourself? Please reply back as I'm planning to create my own site and would like to learn where you got this from or what the theme is called. Cheers!

My website ... bad credit home refinance

[url=http://x-drugs.info][img]http://x-drugs.info/kno/10.gif[/img][/url]
[b]is lithium light sensitive[/b] renata 2032 lithium datasheet free procardia exactly does prednisone d [b]is lithium light sensitive[/b] dog on asperin and prednisone xenical slimming pill metformin insulin sensitivity [u]is lithium light sensitive[/u] lipitor natural medicine increasing womens testosterone levels caffeine cartoons [i]is lithium light sensitive[/i] albuterol during pregnancy lexapro and cymbalta lithium alkaline leak [b]is lithium light sensitive[/b] cymbalta paxil asprin pain releif drug information phenergan [i][u][b]is lithium light sensitive[/b][/u][/i] cipro hc alcon ear drops price food and pravastatin keppra vs lamictal [u][b]is lithium light sensitive[/b][/u] side effects diltiazem side effects of generic wellbutrin xl caffeine and aldosterone [b]is lithium light sensitive[/b] effexor totally out of my system depakote bi polar how prednisolone is synthesized [i][u]is lithium light sensitive[/u][/i] sky test levaquin sky test hydroxyurea and sickle caffeine ibc root beer [u][i]is lithium light sensitive[/i][/u]

Ηі theгe! Thіs is kіnd of off topic but І nеed sοme guidаnce frоm an established
blog. Iѕ it harԁ tо set up уour оwn blog?
I'm not very techincal but I can figure things out pretty quick. I'm thinking abοut ѕettіng uρ
my own but Ӏ'm not sure where to start. Do you have any tips or suggestions? Thanks

Feel free to surf to my weblog Wikiforgood.Org

Thanks for another fantastic post. The place else may
anyone get that type of info in such an ideal method of writing?
I have a presentation subsequent week, and I am at the search for such information.


Feel free to surf to my site: Http://Annasworks.Com

I lοve your blog.. νeгy nice сοloгs
& theme. Diԁ yοu deѕign this wеbsite yourself οr diԁ you hire someonе to do it for
yοu? Plz reply as I'm looking to design my own blog and would like to know where u got this from. thank you

Review my website; where To buy Beachbody Derm Exclusive

Инструкции
[url=http://rdrfr.bettocsed.ru][img]http://rdrfr.godallzdoc.ru/images/instr.png[/img][/url]
скачать инструкция по эксплуатации fx35 на русском
скачать руководство ford explorer 1996
скачать инструкцию для samsung sgh c 140
способ установки розетки инструкция в картинках
скачать руководство по эксплуатации toyota
спутниковый ресивер hivision hv 5000ci инструкция по эксплуатации
скачать устройство и руководство по ремонту акпп kia
создание сайтов инструкция для чайников

[url=http://dedmagaz.ru/instruktsiya-polzovatelya-russkaya-iconbit-hd380w-pdf.html]инструкция пользователя русская iconbit hd380w pdf[/url]
[url=http://denta-protezirovanie.ru/gde-nayti-besplatno-rukovodstvo-po-ekspluatatsii-na-skuter-150-kub.html]где найти бесплатно руководство по эксплуатации на скутер 150 куб[/url]

скачать мануал по газ 31029
скачать инструкцию к машине ваз 2101
скачать инструкцию к телефону sony ericsson w610i
справочное руководство гидрогеолога т 1
смекта инструкция по применению детям до 1 года
скачать руководство по использованию word 2007
скачать инструкцию на самсунг м 3510
скачать руководство по ремонту land rover freelander 2 1998

[url=http://dom-dacha3000.ru/map20.html]резолют описание препарата[/url]
[url=http://darogavles.ru/grandstream-bt200-instruktsiya-na-russkom.html]grandstream bt200 инструкция на русском[/url]

[url=http://dolgii-sex.ru/instruktsiya-po-uhodu-za-krolikami.html]инструкция по уходу за кроликами[/url]
[url=http://devjesus.ru/nastroyka-pioneer-p5800mp.html]настройка pioneer p5800mp[/url]
[url=http://dom-dacha3000.ru/instruktsiya-yr-501-maxus-signalizatsiya-instruktsiya-po-ustanovke.html]инструкция yr 501 maxus сигнализация инструкция по установке[/url]
[url=http://dobrotrade.ru/map18.html]подключение евробион 410[/url]
[url=http://dolgii-sex.ru/instruktsiya-po-uhodu-na-vstraivaemiy-holodilnik-whirpool.html]инструкция по уходу на встраиваемый холодильник whirpool[/url]

[url=http://cafesj.com/viewtopic.php?f=8&t=35777 ]настроить gal lm rc13 [/url]
[url=http://game.legendofzelda.net/viewtopic.php?f=10&t=212884 ]bycnherwbz y e 502 [/url]
[url=http://xperiazforum.com/viewtopic.php?f=4&t=3581&p=3671#p3671 ]philips gc3600 series [/url]
[url=http://sdvm.ru/auto/index.php/topic,18249.new.html#new ]инструкция unold [/url]
[url=http://catlgroup.org/forum/viewtopic.php?f=12&t=34151 ]инструкция к часам hanova [/url]
[url=http://belleslignes.s-wave.ca/forum/viewtopic.php?p=11574#11574 ]карбоксилаза аннотация [/url]
[url=http://www.evegotg.com/Forum/index.php?topic=518.new#new ]siemens gigaset a11 manual [/url]
[url=http://sdvm.ru/auto/index.php/topic,18177.new.html#new ]руководство по эксплуатации sbc ru 252 universal philips [/url]
[url=http://flightsupport.ssd-tech.com/viewtopic.php?f=4&t=592742 ]устройство и ремонт polaris widetrak lx [/url]
[url=http://www.forums.riverbirchhosting.com/viewtopic.php?f=12&t=134297 ]д 245 [/url]

Инструкции
[url=http://rdrfr.pekkuinstr.ru][img]http://rdrfr.worldocs.ru/images/instr.png[/img][/url]
инструкция к 808 car keys micro camera на русском
zanussi zcg 565 gw инструкция скачать
wisl 105 инструкция crfxfnm
штат 115 24 отзыв
описание прог backtrack
амк 211001 q амк 211001
газовые котлы сапфир инструкцыя по эксплуатацыи
скачать бесплатно инструкцию bosch ppw 2250

[url=http://ekohoume.ru/manual-d815efv.html]мануал d815efv[/url]
[url=http://ekbiz.ru/map20.html]инструкция по пользованию oplayer[/url]

постановка мтз на хранение
скачать инструкцию к einhell bt eh 500
instrukcia remontu gazovix kotlov
таблеткифитосед
инструкция аэрогриль flavor wave turbo онлайн
ремонт вертолета s105
инструкция по кофеварки магнит
скачать бесплатно руководство по использованию nd3n w53

[url=http://ekohoume.ru/manual-po-proshivke-nokia.html]мануал по прошивке nokia[/url]
[url=http://elbizn.ru/smekta-instruktsiya-premeneniya.html]смекта инструкция пременения[/url]

[url=http://ekbiz.ru/instruktsiya-po-protivopozharnoy-bezopasnosti-rk.html]инструкция по противопожарной безопасности рк[/url]
[url=http://ekranplus.ru/metki-grm-mitsubisi-l200.html]метки грм митсубиси l200[/url]
[url=http://ekohoume.ru/lukyanov-rukovodstvo-po-regulirovaniyu-dorozhnogo-dvizheniya-v-gorodah-m-1974.html]лукьянов руководство по регулированию дорожного движения в городах м 1974[/url]
[url=http://ekranplus.ru/rukovodstvo-po-ispolzovaniyu-akai-xr20.html]руководство по использованию akai xr20[/url]
[url=http://eko-gaz.ru/nuzhna-russkaya-instruktsiya-av-tech-avd-715c-8ch.html]нужна русская инструкция av tech avd 715c 8ch[/url]

[url=http://monstanet.host.sk/Forum/viewtopic.php?f=2&t=239902 ]должностная инструкция земледелия [/url]
[url=http://forum.territoria-detstva.ru/viewtopic.php?f=4&t=330658 ]должностная инструкция на механика по крановому хозяйству [/url]
[url=http://scrubsinpubs.com/forums/viewtopic.php?f=8&t=10209 ]должностная инструкция начальник пто дорожное хозяйство [/url]
[url=http://privatestronghold.pl/forum/viewtopic.php?f=74&t=221859 ]должностная инструкция администатора бильярдного клуба [/url]
[url=http://forum.eeepf.gr/viewtopic.php?f=6&t=13484 ]должностная инструкция инженера по планированию цеха [/url]
[url=http://forum.mkkoli.com/viewtopic.php?f=5&t=362706 ]диабетон инструкция цена [/url]
[url=http://theforumofbusiness.net/index.php?showtopic=212 ]должностная инструкция начальника пто теплосети [/url]
[url=http://www.econdu.ac.bd/phpbb/viewtopic.php?f=3&t=48482 ]должностная инструкция кладовщика административно хозяйственного отдела [/url]
[url=http://www.meretrix-est.marmolesibars.com/viewtopic.php?f=2&t=27726 ]джудит лукомски руководство по конфигурации кристаллов [/url]
[url=http://forum.eclipsed-guild.net/viewtopic.php?f=3&t=73805 ]должностная инструкция по налогам [/url]

I know this website gives quality based content and
other data, is there any other web page which gives such information
in quality?

my weblog http://Tenerifico.co.Uk/

JOIN THE GREAT ILLUMINATI AND BE RICH AND FAMOUS CONTACT US AT ILLUMINATIFREEMERCY@GMAIL.COM NO BLOOD, HARM AND NO EVIL IS A CULT OF ARM OUR EMAIL IS ILLUMINATIFREEMERCY@GMAIL.COM OR CALL US ON +2348100515075 JOIN NOW

 
Nafasi Ya Matangazo