Saturday, January 26, 2008

mama wa bongo movie



Mtangazaji wa Clouds 88.4 Fm na pia ni mtangazaji wa kipindi kinachohusiana na masuala mbalimbali ya filamu za bongo kiitwacho BONGO MOVIE kinachorushwa na televisheni ya chanel ten,Joyce Kiria akiwa katika pozi la picha tofauti

Kuna Maoni 35 mpaka sasa.

kweli kutafuta kujulikana na umaarufu kazi..... waulizeni wenzenu wametumia njia gani wakawa maarufu na si kukaa na kuanika sura zenu....

kahaba wa kinondoni huyu! cjui amepataje kazi im sure kwa kuuza....coz hajui kutangaza redion hata runingani,kipindi hakina mvuto c lazima uwe mtangazaji kuna kazi nyingi.

jamani mikorogo itawaua,ungekuwa black ningekupenda tena naoa kabisa,

Jamani JOYCE wa watu hana mkorogo ! ni weupe wa kuzaliwa ila ana macho ya hatari ni mzuri ila "WOTE JOY NA DINA MARIOS USAFIRI UNA UTATA !!"reception mhhhh!!

Jamani JOYCE wa watu hana mkorogo ! ni weupe wa kuzaliwa ila ana macho ya hatari ni mzuri ila "WOTE JOY NA DINA MARIOS USAFIRI UNA UTATA !!"reception mhhhh!!

kweli kabisa hujakosea huniita mimi kahaba kwa sababu mbili kubwa, kwanza nimekuchulia bwana hiyo ni moja na pili napanga foleni na mama yako huko makaburini kibaya zaidi mama yako hauzi kila siku nampiga bao....kwa hiyo kwa ufupi inauzika na unalitambua hilo kwa hiyo sioni sababu ya wewe kuhoji kama nimefanyaje kupata kazi kampuni kubwa hivi!!!! la mwisho wanchekesha unakaza mishipa ya maskio kabisa kuniskiliza sambamba na kukata viuno kwenye kochi ukinitizama kwenye runinga!! loh? kweli huna shughuli za kufanya..utaumwa sana basi kama kazi yako ni kunifatafata...lako hilo

mikorogo itawauwa!!!!!heeeee haloooo wanchekesha!!!!kweli nyani haoni kundule...huyo bwanaako anayekufira mwenyewe anajichubua itakuwa mimi???? hizo ni kelele za chura hazimzuii tembo kunywa maji eh? upo apo kurumbembe

nimesoma comment za watu hapo juu na nikasoma majibu ya huyo dada, nimemsikitikia maana naona jinsi gani alivyo na upeo mdogo wa kupembua mambo... unataka watu wasiseme wanachokijua juu yako? ukiuza sura ukubali pia kuchambuliwa na kuanikwa uchafu wako, kwa rugha uliyotumia kujibu umejidhalilisha na kudhalilisha ofisi unazofanyia kazi..... inaelekea utakuwa kachangudoa kazuri sana... sema unapatikana wapi nije nikushindilie kidogo inaelekea biashara haiendi ukaamua uje uuze sura michuzijr tupe contact zake wateja....

WE NAWE NI MSHAMBA WA WAPI HADI UMRI HUO UNASHAA MACHANGUDOA???UMETOKEA KIJIJI GANI NA UMELETWA NA USAFIRI GANI?? SIJUI UMEKUJA NA UDA!!! BIASHARA NAFANYA NA WANAOIJUA NA SIO WEWE MSHAMBA MAVI UNAEKABWA NA WIVU, SANASANA NAKUONA KAMA UNATAKA NIKUTAFUTIE BWANA WA KUKUFIRA, MIMI MUDA SINA, KILA MTU ATAKULA KULINGANA NA UREFU WA KAMBA YAKE...

HIVI NYIE MMEKOSA KAZI ZA KUFANYA MIKUNDU YENU
YOTE HIYO ROHO MBAYA MNAWASAKAMA WATOTO WA WATU WANACHO WALICHOWAZIDI JITZAMENI JIMULIKENI MJIONE
MMEWAKALIA KOONI HAMUONI HAYA WANACHO WALICHOWAZIDI NDIO MAANA MNAUMWA SANA
KAMA UCHANGU WAKE
MKOROGO AKIPAKA KWA HELA ZAKE, AU KAWACHUKULIA KAMA ANAVYOSEMA? NARUDIA TENA KAENI CHINI MJICHUNGULIE HIYO MIKUNDU YENU, MTAKUFA NA ROHO MBAYA ZENU MAFISADI WAKUBWA NYIE MNAOKAA NA KUWAFATA WENZENU MATAKONI!!

Huyu dada hana akili kama uchi wake!!! ona alivyojibu... kahaba mkubwa, uchi wenyewe mpana tulia we mtoto utakufa, umezidi kugawa ovyo.. kila mahali kituo.. nimepiga mimi mshkaji wangu k.twisa kamaliza kukamua majuzi tu kala kona.. huna unachopata zaidi ya mavazi+mkorogo.. i knew yu wayy back, kabla hujapaka ulichopaka!! usiwe na akili ndogo utakufa unajiona. huna kipaji hata kidogo kazi umbeya tuu... lazma umegawa hata kupata kazi coz hata elimu hamna kitu! mtizame kwanza....

WE MKUNDU KWELI, UCHI MPANA UNALIWA NA WENYE MAHOGO YA UKWELI SIO WEWE HANISI USIOJUA RAHA YA KUTOMBANA, HUDINDI UNAISHIA KUNIOMBA NIKUTIE CHUPA ZA MKUNDU NDO MAANA UNATOKA MAJI MATAKONI KWA SABABU BOLT ZOTE ZIMELEGEA, KUFA WAMEKUFA MITUME NA MITUME BWEGE WE ITAKUWA MIMI,WE NI MSENGE ETI SINA ELIMU! JICHUNGULIE MKUNDU WAKO MBWA KOKO WE,WE MWENYE ELIMU UNA NINI CHA KUNIZIDI, SANA WIVU NDO UNAKUSUMBUA NA BADO HAYO NI MANYUNYU AU RASHARASHA MASIKA YAPO NJIANI, STAY TUNED,, KARNE YA LEO UNALILIA ELIMU? WE MKUNDU KWELI!! LILIA BAHATI, MBEGU WE!!

we joyce kweli huna akili wala maadili...sikutegemea! utukanapwo mtoto kua na busara ka dina! sio lazma ujibu kuna waosha vinywa wengi hapa.... majibu yako yanaonyesha jinsi gani ulivyo malaya tena wa bei rahisi, jinsi ulivyoshafirwa mjini hapa hata bajaji huna waishia kudandia lift za watu!! cha ajabu eti lilia bahati!!!! Karne hii?? kweli huna akili mtoto..yu r a Stupid trash! get education n get a life bastard... yu r so cheap, never imagined yo such a cheap embisol

kUTOMBWA NA KUFIRWA NDO RAHA YANGU WE MKUNDU, NA WALA SIUZI KAMA UNAVYODHANI, KUUZA UTAUZA WEWE NA HUTOPATA WA KUNUNUA MAANA TUPO TUNAOGAWA BURE, WE BAJAJI UNAONA BIG DEAL MSENGE WE WATU WAMEMILIKI NDEGE NA WAMEZIACHA MATAKO YAKO, MIMI SINA MUDA WA KUKUTAFUTIA BWANA NAONA UNANIONEA DONGE MKUNDU WAKO..

YOTE KWA YOTE DADA WA WATU NI MZURI... ILA ANAPASWA KUWA NA HEKIMA NA BUSARA. HUWEZI KUPENDWA NA WATU WOTE LAKINI CHA MSINGI NI KUJITUNZA TU.

ha joy una macho mazuri sana hapo hujaingizwa mboo, sipati picha mtoto nikikunyonya kiharage chako,huku nikibinya matiti,hapo taratibu naingiza mboo kwenye kuma yako naanza kuthrust kiaina na hapo naongeza spidi mimi kwa kweli najua kutomba na mademu wengi wanasifia wanasema mboo yangu ni tamu sana sasa nataka kukupa utamu mtoto sema tuonane wapi nikutombe mpaka uone nyota kisha nikufire mpaka mkundu uwake moto na ufiraji wangu mimi ni nakumwagia asali kote kuanzia kwenye kuma mpaka mkunduni kisha nailamba halafu naingiza mboo kwenye mkundu na kwa historia wanayoitoa watu juu yako sidhani kama ulishawahi kupata kitombo na kiforo kizuri namna hii halo halo sipati picha utakavyokuwa una hema na kulalamika aanh tamu aanh tamu ooh jamani naomba usiniache nifire vizuri yooooooooooooooooooooooo!

Muacheni huyo dada, mbona mnakuwa kama mna muonea gere? Nyie mnasema huyo dada hana heshima wakati ninyi ndio mnamchokoza. Halafu mnavyodai kwamba anauza sura, na kazi ameipata kwa ajili hiyo, je? Ninyi mna sura gani na mnafanya kazi gani?.

yote namuachia mungu muumba sina la kusema kizuri kisifiwe

mtoto yuko mwake hana noma wala nini,alafu mchizi wangu chidi wa ilala bungoni aliyopo bondeni kwa mchizi zuma alikuwa anammaindi kinoma,Joy noma mshikaji usiwe kiivyo watu wakikupondea shukuru mungu kwanza mi najua wewe umempokea yesu waelimishe watu maadili mema maumjini yakizidi sana noma,by the way we mjanja longtime toka kipindi unamiliki saloon,nyumba kali kule mbezi ya kimala,zile benzi tatu,pamoja na ile jet uliyoikodisha kule korea kusini kwa ajili ya kampeni za uchaguzi nini?nini!sasa Joy au frastruation!?kwanza kwa mtu mwenye hazi kama wewe ni aibu kujichora kwa wachimba chumvi kiivi?mbaya zaidi jamaa hawajui kama wewe ni graduate with PhD journalism toka Yale university aisee kwa kweli unafustration si bure,okay i will look for u and lease my amicably investment in kenya then u wl compensate by u r delicious beuty by allowing me to kissing and cum u r ass.

mtoto yuko mwake hana noma wala nini,alafu mchizi wangu chidi wa ilala bungoni aliyopo bondeni kwa mchizi zuma alikuwa anammaindi kinoma,Joy noma mshikaji usiwe kiivyo watu wakikupondea shukuru mungu kwanza mi najua wewe umempokea yesu waelimishe watu maadili mema maumjini yakizidi sana noma,by the way we mjanja longtime toka kipindi unamiliki saloon,nyumba kali kule mbezi ya kimala,zile benzi tatu,pamoja na ile jet uliyoikodisha kule korea kusini kwa ajili ya kampeni za uchaguzi nini?nini!sasa Joy au frastruation!?kwanza kwa mtu mwenye hazi kama wewe ni aibu kujichora kwa wachimba chumvi kiivi?mbaya zaidi jamaa hawajui kama wewe ni graduate with PhD journalism toka Yale university aisee kwa kweli unafustration si bure,okay i will look for u and lease my amicably investment in kenya then u wl compensate by u r delicious beuty by allowing me to kissing and cum u r ass.

Nyie mafara mnao m-diss mtoto wa watu hamna issue wala nini. Nyie ni ma-haters tu. Hii ni Tanzania huru inayo ongozwa na katiba inayo heshimu utu wa mtu na haki za binadamu. Kuna kitu kinaitwa 'LIBERTY' namanisha uhuru wa mtu kuishi apendavyo. Joyce ni mzuri sexylady hata kama analiwa tigo niyeye inawahusu nini nyie ma-snitches! Hey joyce usikonde mtoto mzuri wasiliana nami kwani nakufagilia afu nakupenda ile kichizi. sept.29@ovi.com

listn guys u pepole mak me funy 1 ist her fakn lyf find urs u mother fukn bitch pussxy asses jst tryn tripin wth her lyf fukers

HIvi wabongo na uswahili wetu tutauacha lini lakini, Y kufuatilia mambo ya watu? MI nijuavyo hii nchi ni ya kila mtu, kila mtu yupo huru kufanya apendacho, sasa sioni kwanini mwenzetu afanye mambo yake halafu watu wamponde? HAta kama amejichubua, anajuuza....nk kwani inakuhusu nini? kama unaona amechukiza nani kakulazimisha kumuangalia? Si uzime TV au upite mbali na yeye? kwani umelazimishwa kumuangalia? Hebu tubadilike jamani,

makubwa kweli mtu ukichokozwa unakua mkali,bila kujaliunachoambiwa ni ukweli au la.

makubwa kweli mtu ukichokozwa unakua mkali,bila kujaliunachoambiwa ni ukweli au la.

makubwa kweli mtu ukichokozwa unakua mkali,bila kujaliunachoambiwa ni ukweli au la.

Mwacheni dada wa watu wivu nikidonda mkishiriki mtakonda

IF I WERE U JOYCE I WOULD HAVE REMAINED SILENT. COZ WHT DO YOU GET BY ARGUING WITH THEM?

Z it true that she is the one replying the comments or someone z trying to ruine her reputation. you know she z a public figure

Z it true that she is the one replying the comments or someone z trying to ruine her reputation. you know she z a public figure

Hapa hakuna cha JOYCE wala nani, mnajichosha 2!

0714284502 kwa majimama tu jmaani wanotaka kuliwa tigo

Inashangaza kuona watu wanaamini kuwa hizo comments zimetoka kwa Joyce mwenyewe! (smh)
jamani wandugu, hakuna mtu mwenye akili zake timamu anaeweza kujibu mashutumu kwa kutumia lugha chafu kama hiyo aliyotumia huyo mtu anaejifanya kuwa ni "Joyce" katika mjadala huu.
Tafadhali jamani, hapo mnajichosha tuu kuendeleza arguments. si ajabu hata Joyce mwenyewe hajaiona hii post.

And, tafadhali sana kwa wale mnaojaribu kuharibu public image ya Joyce ingekua vema zaidi endapo mtafuatilia mambo yenu yanayowahusu na kuacha kumsakama mtoto wa watu.

shukran,

PS: I AM NOT ENDORSING ANY IMPROPER BEHAVIORS EXHIBITED BY THE ACCUSED (JOYCE). AM JUST GIVING MY TWO CENTS. THNAKS

0656404721 kwa jimama anayetaka firwa au kutiwa..awe dar..Yap bana joyce fanya utakavyo bana ka kuliwa uliwe weye mikundu wawachwe wengne'..wabongo wivu uoo

 
Nafasi Ya Matangazo